Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wewe ni mkweli na muwazi soma hii'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR.LEO, Jul 7, 2012.

  1. M

    MR.LEO Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEKUA NIKIJIULIZA SANA KUHUSU TREND ZA MAHUSIANO YA KIMAPENZI KWA MIAKA YA HIVI KARIBUNI:
    Mdada anaweza akawa na boyfriend lakn bado anatoka na mtu mwingine na hata wakikosana si ajabu kuona amepata lover mwingine baada ya siku mbili and the same applies to men!
    SWALI LANGU NI KWAMBA HIVI MPAKA MWANAUME AU MWANAMKE ANAFIKISHA UMRI WA MIAKA 45 NI UPANDE UPI UNAWEZA UKAWA UMEPITA NJIA NYINGI ZAIDI!
    Na wastan mwanamke au mwanaume anaweza akawa amesex na wanaume au wanawake wangapi mpaka miaka 45?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu tukishajua?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumove on wajibu, maana ukiiacha sana inaweza kuchacha
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Not at all, usizini MadameX, maji ya moto kila siku haiwezi kuchacha!!!!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Hakuna jibu la moja kwa moja kuwa mwanamke anatoka na watu mara nyingi zaidi au mwanaume. Mara nyingi hali hii hutegemea na tabia ya mtu. Tabia ni chanzo cha uhuni na kutokuwa na uaminifu na siyo jinsia ya mhusika!!

    Suala la kutoka mara ngapi na mtu mpaka kufikia miaka 45, nalo ni gumu, maana tabia bado inahusika sana! Jiulize wewe mpaka umri wako huu umetoka na watu wangapi? Au changudoa naye katoka na watu mara ngapi? Akina fataki nao? Na hao wanaofanya kwa kujificha? Waiba wake/wanaume za watu? Wanafunzi wa vyuo? Baadhi ya manesi na madaktari wao? Baadhi ya Walimu? Wanajeshi, Madereva wa magari makubwa? duuu list haiishi hebu waulize hao wakupe jibu!
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    complicated mi mpaka sasa sijafika mia tano nina miaka 29
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri kuwa umesema kuwa mahusiano ya Kimapenzi ya siku hizi! Mapenzi katika umri wa ujana yanakuwa yanamilikiwa sana na hali ya mapitio ya binaadamu kutoka uhusiano wa jinsia mbili usio na tofauti kuingia kwenye ukweli kuwa jinsia mbili hizi zimeumbwa kwa lengo moja lakini kila moja ina kazi ya namna yake. Hapa ile hamu ya kushiriki katika swali la mapenzi linakuwa na nguvu zaidi na hapo ndipo mazingira yanapochukuwa nafasi kubwa. Mazingira ya zamani ni ya kulindana, ya tahadhari, ya kufuata maonyo ya wakubwa, ya nafasi finyu, na mengi mengine ambayo yaliifanya hili suwala la la mahusiano ya mapenzi kuwa na vikwazo ,pengine ni vizuri tu.
    Tuje katika hali ya sasa, vigezo vyote nilivyotaja juu havipo na mazingira makubwa yaliyokuwepo sasa ni sifa za kuonekana wewe uko vipi zaidi ya wengine. Hili kwa daraja tofauti kuanzia vijijini, mitaani, shuleni, maofisini na mwengineko linafanya mahusiano ya mapenzi nayo yawe ya mimi zaidi kuliko wengine. Hatuna mapenzi ya kweli eti umempenda mtu kwa sifa fulani ya kawaida isipokuwa jee ana nafasi gani katika mazingira yetu. Kinachofuata ni kuwa huwezi kumpata mtu mmoja akawa juu kwa kila kitu hivyo unalazimkka kuwa na msururu wa watu waliokuwa na sifa fulani katika mazingira yako. Pengine unampenda fulani kwa uwezo wake, yule kwa uzuri wake, yule kwa nafasi yake katika jamii na kadhalika. Hali hii inakuwa kwa kila mmoja hivyo unabaki mchezo na mtu anaamuwa kuwa na ndowa pale anapokutana na mazingira fulani ambayo anaogopa kuwa atampoteza fulani na hivyo jambo fulani litakosekana.
    Sasa katika nchezo huo, idadi ya watu utakaolala naop kwa kipindi cha mpaka miaka 45, iwapo hujakuta jambo la kukupiga stop kwa mmoja atakaekufanya ujilinde ili usije ukampoteza haina idadi maalum mradi chombo chako na afya yako iko safi.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    .....ngoja nifikie hiyo age nitakuja kukujibu nimefikia wanaume wangapi kihonestly...
     
  9. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi najitafunia tu mpaka sasa nimepoteza idadi na nina kama 30. tatizo wanawake wa siku hizi, wepesiii yaani hata wale wagumu ukifukuzia miezi mi 2 hadi mi 3 wanakuwa washakupa.
     
  10. M

    MR.LEO Senior Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUKISHAJUA TUPASWE KUTATHIMINI OUR POSITIONS and we should stop such improper conducts!
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unaogopa kutoa jibu (meaning swali la mdau halijibiki) au....? kauli yako tata Kongosho wetu ati! Mtu akiamua kuitafsiri kizushi implication ya swali lako na akaitoa hadhari hapa Kongosho waweza kupewa talaka (sijui na Bishanga au Ruta vile)!
     
  12. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Maji ya moto yatamfikisha kileleni??
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi Power G nina umri wa miaka 35 lakini bado bikra kabisa kabisa, hivyo ni zero mpaka sasa. Hii ni kwa kuwa wanawake wanaogopa umbo langu - hasa kifua, wanadhani na zana zangu nyeti ni proportional na umbile langu, kumbe masikini siyo!
     
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mie nina miaka 31, huyu niliyenae ni wa tatu na wa mwishooo...!
     
  15. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Subiri nifikishe miaka 45 ntakujibu.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Mi ni mwanaume ninaeuaga ujana,naelekea kwenye utu uzima,halafu simjui mwanamke
     
  17. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake wanamegwa sana kuliko
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,685
    Likes Received: 4,519
    Trophy Points: 280
    Aisee wewe wa wapi? miezi 3 unatafuta kazi au kikojoleo?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Subiri wa kujibu mimi bado.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    alaaa..kifua chako kina upana wa cm ngapi vile?
     
Loading...