Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wewe ni mama wa mtoto huyu ungefanyaje?????

Discussion in 'Jamii Photos' started by quimby_joey, Dec 22, 2010.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,603
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Michezo mingine ya hatari......!!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
  4. semango

    semango JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuuh!karibu nipate stroke
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtoto hana hatia.. na nyoka huuma/hutema sumu akihisi yuko hatarini...vinginevo han mpango na mtu!!
     
  6. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu nyoka ni wa kufugwa baadhi ya maeneo huko India, na ashatolewa sumu. Kwao ni kawaida tu. Halafu pia ni nadra sana nyoka kushambulia mtoto; hana adrenalin ya kutosha kuchokoza instinct za nyoka kushambulia.
     
Loading...