Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wewe ni binti under 20 Soma hapa

Discussion in 'Love Connect' started by Zuia Sayayi, Apr 22, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mm ni kijama wa kiume (22) yrs old,
    Natafuta mchumba awe mwenye kujiheshimu na mwenye mapenzi ya kweli na awe under 20 yrs old
     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Au sio
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Soma kwanza wewe,bado mapema sana hizo inshu utakuwa chakula cha wasomi wewe,
     
  4. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jmn sio vizuri hvyo tayari nina umri wa kuwa na mchumba mbona!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    22 yrs watafuta mchumba ......
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    eeheee,dogo,usiangalie mazuri tu ya huko unakotaka kwenda,kuna negativity zake,kwa mtazamo wangu piga shule kwanza otherwise weee!!!
     
Loading...