Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama we ni msichana na umechaguliwa kwenda Ardhi University soma hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dada white, Oct 2, 2012.

  1. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa msichana yeyote ambaye amechaguliwa kwenda Ardhi University tafadhali aniPM.Tuongee vitu flani.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    dah kweli kuna watu tunabahati mbaya humu jamvin....sasa kama nna dada angu yuko huko inakuaje???
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Hata sisi wazazi tuna haki ya kujua welfare ya watoto wetu that what you want to tell our children in PM! Unless..............................................
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    dada white mbona hunijibu....inakuaje huyu sisy wangu??? au ndo tushapitwa na bahati!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ni first year mwombe ruhusa ili uniPM namba yake tuongee nae hivyo vitu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usihofu mzazi ni vitu vyema tu.Ila vinahitaji mahojiano na makubaliano.
     
  7. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ni room hakuna jipya .. ngoja nianzishe thread ya kuwaombea vyumba continuing students..
     
  8. PARRIE KIJIKO

    PARRIE KIJIKO Senior Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoo nikubebe savei plaza
     
Loading...