Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama wao wanavaa zetu; kwa nini nasi tusianze kuvaa zao?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 4, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    amependeza.jpg
    Wadau mnauonaje tukiwa nasi tunatoka na haya mapamba?!:wacko:
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwani nani kawanyima
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi nimeomba KUTOA au KUWEKA hoja tu...
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhh mtoto si riziki huyu
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona wapo wengi wanavaa hivyo! mfano yule mwanamitindo Rehemtulla! (halafu simuelewielewi yule jamaa!)
     
  6. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chakura
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu Wilbert1974 we ulambe kwani cc tulivyoanza kuvaa tuliwauliza ????????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mbona uingereza wanavaa tena ni vazi la heshima mkuu
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    vaa mkuu ila zipu iwe nyuma!
     
  10. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anza we kuonyesha mfano si tutamalizia...
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sisi hatuna butt kubwa kwa hiyo hatutapendeza. Tutaonekana tu kama sketi imechomekwa kwenye mti.
     
  12. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dudu litakaaje apo tutakojoaje..Haiwezikani wengine Jogoo la wika Kila Dakika 10..wavae Mashoga

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona nyinyi ni washamba, mshawahi kuona vazi la taifa la watu wa fiji na scotland, mbona wanazifaa bila taabu.
    Check below


    [​IMG]

    Huyo Prince Charles in Kilt and wears nothing underneath


    [​IMG]

    Njagu wa Fiji hao
     
  14. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Issue si ushamba ni je nasi tuanze kuvaa hapa Bongo.
    Mfano tuanze kwa madereva wote na makonda hizi ndo ziwe suti zoa.:wacko:
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nawashangaa kuwa hamjui kuwa Tanzania hilo ni vazo la kawaida kabisa enzi na enzi, vikoi hamvijui? wangine wanaita "msuri" (kutokana na asili ya wale wa Sur (Suri), Oman). Mbona ni vazi la kawaida tu hilo, mitindo tu inapishana.
     
  16. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi walokole biblia inasema "Haimpasi mwanamume kuvaa vazi la kike na hivyo hivyo kwa mwanammke."
     
  17. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona sisi tuna vikoi!
     
  18. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kule fiji kwa george spayet wanavaa hivi na ni vazi la taifa
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    tunavaa misuli huku pia
     
Loading...