Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama walivyokutana barabarani, JK na EL waachania njiani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, Apr 2, 2012.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ikawa usiku na siku ya kwanza ya juma, EL alipata kutamba kuwa yeye na JK hawakukutania barabarani, ila imedhihirika wazi kuwa njemba hizi zilikutana uchochoroni na wameachania soko la usa na maji ya chai EL kabaki na siolewi wake.
     
  2. G

    Gmoney New Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hello.
     
Loading...