Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama waliochoma makanisa Mbagala ni wahuni, kwanini radio Imaan na Ponda wanawapongeza??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by telitaibi, Oct 15, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu zanguni, najiuliza hili swali nanyi naomba mnisaidie jibu. Iweje kitendo ambacho kinatafsiriwa na wengi wa waislamu wapenda AMANI kuwa ni cha kihuni kinapongezwa na Radio Imaan na wafuasi wa ponda?? Najua kuna watakaomwaga mapovu hapa lakin pia nategemea majibu makini
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Simple. Wanaopongeza nao ni wahuni. Wana lao jambo.
     
  3. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Swali gani unauliza hapa? Waliochoma makanisa ni wahuni, full stop! Radio iman ni mihuni, full stop! ponda ni jihuni, full stop!
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama kweli ni wahuni,basi mponda na wamilik or uongozi wa hiyoredio no wahuni pia.
     
  5. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,964
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Takbri alah akbr
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Siyo Wahuni ni waislamu sawa na Kuruwan yao inavyoagiza Ukiua for Alah huko Kuzimu kwao utapewa Hurulein Bikira 72 wenye macho kama Vikombe. Wanatekeleza Agizo la Ala wao Kama Duniani hujaonja Bikira huko utapewa 72 ujifaidie huko Peponi Kwa ahadi hii utaacha kuua? Ponda keshaandaliwa wa kwake tayari huko
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    bikra 72 mchezo???
     
Loading...