Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Wacko Jacko vile

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pure Mathematics, Apr 10, 2012.

  1. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu nyomi leaders club, pameshafurika na bado wanaendelea kujaa. Jua kali but hakuna anaejali. Mtu wa watu SK, R.I.P
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa kutuwakilisha R.I.P S. Kanumba
     
  3. A

    Amelie Senior Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu wa watu,wenyewivu wajinyonge.MLM Mwakasege alishawahi kusema fikiria ukifa utaacha mark gani kwa jamii?kweli Kanumba aligusa mioyo ya watu
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    hivi unaweza kuona wivu m2 akizikwa na watu wengi? au mimi ndio sijaelewa!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tupia na picha basi, maneno matupu hayana uzito
     
  6. A

    Amelie Senior Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio kuna watu wanashangaa why this umati kama sio wivu ni nini?
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa waliowakilisha jf ila mtupatie japo picha chache
     
Loading...