Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama vile visu vilikuwa vya CUF hii nayo ni ya CUF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jul 8, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwenye uchaguzi mkuu uliopita aliyekuwa IGP Omar Mahita alikuwa akionyesha visu vyenye rangi ya bluu na nyekundu akatangaza kuwa vimetengenezwa na CUF, sasa hii SMG yenye rangi ya kijani na njano atuambie kama nayo imetengenezwa na CCM kwa vile ina rangi ya bendera ya CCM.
    [​IMG]



    Iwapo zile zilikuwa propaganda za CCM, hivi CUF nao wakitumia fulsa hii kama propaganda tutawalaumu?
     

    Attached Files:

  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MODS ikiwezekana tafadhali nisahihishie Heading nilikuwa na maana .........hii nayo ni ya CCM?
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jul 8, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama umeshajua kwamba ni propaganda, sasa pointi yako iko wapi hapa?
     
  4. J

    Jafar JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mahita yuko "museum" analea mtoto wa nyumba ndogo - lete hoja za maana
     
  5. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Sina haja ya kuhalalisha kitendo cha Mahita eti tu kwa sababu zilikuwa propaganda. Propaganda siyo upumbavu kama ilivyokuwa, hata kama alitumwa na CCM kumutuma Mahita.

    Furaha yangu ni picha inayoonyesha watu wawili tofauti lakini wote wakiwa wakuu wa nchi zao. Mgeni anaonekana mwenye furaha na bendera yetu mkononi kuliko mwenyeji ambaye anahangaika kuelewa.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hiyo SMG mbona mimi siioni??!!
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Una maana gani hapo kwenye red?? Hivi ni lazima umdhalilishe JK katika kila jambo hata kama humkubali?????
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mi nimejitahidi kupepesa macho lkn bado sijaiona!!!
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sorry picha niliyoiweka mwanzo iliokuwa inaonyesha rangi vizuri kutoka gazeti la Habari Leo imeondolewa hata kwenye link yake wameifuta lakini nimepata hii ingawa haionyeshi rangi vizuri
    [​IMG]
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    CUF si wajinga kama CCM
     
  11. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hii ni aibu kwa jeshi la polisi hata hawajua midoli na bunduki ya kweli.
     
  12. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Luteni,
    Nimejaribu kukumbuka hii ni bunduki aina gani, sikuelewa lakini hizo gololi za yellow pembeni zinaeleza ni zile bunduki nilizoona ktk picha kwamba ni toys za kichina zilizokuwa zinauzwa na mama mmoja viwanja vya maonesho, 7-7. Toys hizi zimekataliwa na Polisi na kuamuliwa kutouzwa kabisa.

    Je, ndo unazosema ktk message yako kuu?
     
  13. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Usihangaike kutetea mwanasiasa wa Tz mkuu. Wajitetee wenyewe! Nilitaka utofautishe aina hizo za wanasiasa kwa kuangalia body language. Of course tunafahamu utukufu walionao mbele yetu.
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    CUF walidunda waandishi wa habari, au ulifikiri yamesahaulika hayo?
     
  15. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa imepangwa na system kuichafua CUF kama Mahita alivyotengeneza visu kwa sababu hiyo hiyo..
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Zile zelikuwa propaganda tuu za CCM, lakini tangia Jk aingie madarakani umesikia watu wakipigwa ovyo ovyo. Zamani vyma vya upinzani vilikuwa vikionekana kama vya uchochezi, lakini mambo sasa hivi shwari kabisa. Watu hawauawi kwa mambo ya kisiasa kama ilivyokuwa imezoeleka. All in all watu sasa hivi wanaenjoy siasa. I liked it!
     
Loading...