Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama utosi wa mtoto mchanga????????????

Discussion in 'JF Doctor' started by bakuza, Feb 1, 2012.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kijana mmoja wa kiume anayekadiliwa kuwa na umri wa miaka 14 hapa DAR amenishamngaza sana mpaka nikaona niulize.
    Kijana huyu ana sehemu mbili ktk kichwa chake zinacheza kama utosi wa mtoto mchanga nilipomuuliza kama alishapelekwa hospitali alikataa kuwa hajawahi kupelekwa.
    Sasa naomba wataalam mnisaidie kujua hili ni tatizo gani na matokeo yake uzeeni.:A S 465:
     
  2. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh, madaktari mmegona hadi humu jamvini?
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    madaktari hawapo bwana, wanatafakari kuongea na PINDA
     
Loading...