Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Urithi ndio hivi;hakuna atakaeacha urithi jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OkSIR, Oct 16, 2009.

  1. O

    OkSIR Senior Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapenzi;akika wengine labda atukujua nini maana ya urithi tukiwa wadogo..ila tunavyoona sasa hivi mmhhhh
    mzee wetu mmoja amefariki kama mwaka uliopita;aliacha mali nyingi tu na nzuri za kuanzia maisha ..hakika watoto walikaribiana kuuana...kwenye mgao..jamani hivi sasa mkiwaona wale watoto mungu wangu..nilitamani hata wasingepata kitu ;labda wangekuwa mbali..mwenye nyumba kaenda kauza zote.mwenye gari kauza...yaani kama kungekuwa na urithi wa wanwake hakika nae anguzwa ......hivi sasa famili inaishi kama imeokotwa

    Ndipo nikafikia kusema jaman kama na sema tena kama wanaoacha urithi wangeonyeshwa kile kinachofanyika baada ya kufa hakika akina angeacha urithi wowote...any way...ndio hivyo tumezaliwa tumeukuta ...ila akika mtakaopewa urithi jaribuni kulinda mali zenu na kuacha kuaibika

    nawatakiwa kila la kheri warithi wote watarajiwa
     
  2. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndio maana katika nchi nyingine hairuhusiwi kufuja mali uliyopata kwa urithi mpaka ipite kipindi fulani.sijui sheria ya urithi ya tanzania ikoje;
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Mali inayopatikana bila jasho huwa haina maarifa ya jinsi ya kuiendesha!

    Just overnight mtu una mali ambayo huku"dream kuwa nayo,...what do you expect??....shambles!!
     
Loading...