Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama upo ARUSHA hii inakuhusu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Jun 21, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nimetoka kuongea na Customer care Tanesco (kwa simu namba 0732 979280) kuhusu mgao mpya wa umeme cha kusikitisha jamaa anaongea huku akicheka kuwa sehemu kubwa ya Arusha haitakuwa na umeme kabisa mchana kwa majuma kadhaa..(sishangai kwani sakina kuanznia j'pili hatuna umeme) nilipomuuuliza mpaka lini akasema Mungu ndo anajua....sasa najiuliza hilo jibu maana yake ni nini wakati rais ni juzi ameingiza kampuni ya Kimarekani kuzalisha umeme....au ile kampuni ni kanyaboya wahusika wanaendelea na ishu nyingine? Jamani tutaishije tunaochomelea....wafugaji wa kuku...wauza samaki wabichi.....internet cafe......saloon sawmill mashine za kusaga.....hii mbona ni kama kukomoana?
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jana kwetu Ngurero umerudi asubuhi saa 12. baada ya kukatika kwa siku mbili. TANESCO ni bora ibinafsishwe tu ni kwero sana halafu hawa wafanyakazi wake wana dharau sana.
     
  3. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa golden rose kwa warsha umeme ni kero inabidi kutumia generator kelele mtindo mmoja:majani7:
     
  4. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanesco Arusha sasa mnaharibu na
    kuua uchumi wa watu maana sasa mmegeuka
    wanasiasa na sio wafanyabiashara umeme
    Haukatiki kwa sababu kuna hitlafu mahali
    ni siasa za kipumbavu tu natoa wito kwa Wana Arusha wote tuamke sasa tudai haki zetu hata kwa maandamano umeme
    ni haki yetu sote kwanini baadhi ya maeneo haukatiki uzunguni line za jeshi na ikulu ndogo viwanda vya waasia hawakati watanzania wanateseka kwenye nchi Yao wenyewe kuna siku Arusha itaamka na kusema basi.
     
  5. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutamkumbuka EL
     
  6. S

    Schofild JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanasema kisa ni Arusha kuchagua Chadema.Tunakomolewa.
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Sasa kama hoja ni hiyo, vipi Tengeru Usa mpaka Kikatiti nao walimchagua Lema?

    Hivi hakuna sheria ya kuwadai fidia Tanesco kwa kosa la kuzima umeme makusudi?
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa kwa mawazo yao wakitunyima umeme ndo tutarudi ccm?.... naombeni namba ya mbunge wetu nimuukize kama anataarifa za hujuma hii...
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    angalau wange toa taarifa basi tujue kutakuwa na mgao mpaka lini...
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndg zangu hakika umeme ni kero hasa huku kwe2 lain ya Sakina tangu cjui ni lini hakuna wakati 2mepata masaa 10 mfululizo umeme. Yani hawa jamaa wa Tanesco wana madharau ya hasara. Yani wana2ladhimisha kwenda kununua jenereta ya kichina sasa. Kweli umeme ni kero haswa lain ye2 ya Sakina.
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo generator mafuta utaweka ya sh.ngapi na kazi inaingiza sh.ngapi...... mafuta ndi hayo 2100 per lt sasa si utakuwa unawafanyia wauza mafuta kazi....
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Kwa ufupi tunaomba wajitolee watu kama siyo Mh. G.Lema basi madiwani wetu ili wawatangazie wakazi wa maeneo yaliyoathirika kwa gari la matangazo ili woote twende pale Ofisi za TANESCO Mkoa tushinde hapo siku nzima tukiimba nyimbo za Ukombozi hadi pale tatizo la umeme litakapopatiwa ufumbuzi. Tunapoteza hata kile tulichokuwa tumetafuta na hiini kuongeza umaskini kwa kiwango ambacho hakijawahi onekana. wauza vinywaj baridi, wauza samaki , wafuga kuku, watu wa grills, saloon, saw mills na mashine za kusaga na kukoboa hawana mapato kabisa. Vijana waliojiajiri kurekodi nyimbo wanaocharge betri, mafundi electronics, mafundi nguo, wajaza upepo wa magari, carwash zoote hizi zinakufa na watu wanakosa ajira. Kitendo cha customer care kufanya mzaha kwa tatizo la umeme ni kudharau wananchi na inabidi tukapige kambi pale na wasitoke hata mmoja humo ndani na ikibidi wafundishwe adabu mpaka hapo watakapojua wanatakiwa watoe majibu na si ushuzi.
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Yaani imekuwa kero hii issue ya umeme hapa Arusha maana huku tunakoishi unakatika kuanzia saa kumi na mbili jioni mpaka kesho yake saa mbili asubuhi kwa maana usiku kucha hatuna umeme. Na hii imeanza toka wiki kama mbili zilizopita na hakuna taarifa wala nini
     
  14. A

    Anold JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa mlie tu maana hamna kiongozi anayeweza kuwatetea, kipindi cha nyuma Mzee mzima angeshawapigia simu maana hakuwa anataka ishu za kijinga, lazima angemuita meneja Dodoma aeleze mgao unatokana na nini?
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Jenereta inakula mafuta sana na ukiweka mafuta ya elfu 10 utaweka kila siku na ukijua kabisa lita ya petroli ni ghali sana. Ndugu zanguni magari yetu tunaendesha tu pale ambapo ni muhimu kufanya hivyo kwani mafuta ni ghali halafu tena umeme ndio huo unatuletea kichefuchefu.

    Tutangaziane twende kwa amani pale TANESCO na wakiona shughuli zimesimama basi akili zinaweza kuwajia na kutoa majibu yenye akili.
     
  16. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani sasa hivi vibaka wa Arusha wataneemeka sana kipindi hiki.Sipati picha hapo Unga ltd na giza totoro jinsi panavyochimbika! Ngoja niwasiliane na Mganga mkuu wa Mt.Meru waongeze idadi ya nyuzi za kushonea majeraha maana vibaka wa Arusha bila kumwaga damu bado hawajakuibia.
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ni kweli kabisa kwa sasa vibaka ni wengi mbaya maana wanakata umeme usiku
     
  18. a

    andynaza Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwani lini mgao ulikwisha uko palepale poleni
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Sakina ndo targeted area,..na hasa kuanzia maeneo ya tecnical kuja huku juu,...nafikiri wanafanya makusudi ingawa sijui lengo ni nini hasa,hili tatizo halijaanza juzi ni muda kitambo kwa sisi tunaoishi huku maeneo ya technical.
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    njoo dar uonje
     
Loading...