Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama uongozi na madaraka ndio hivi basi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jun 29, 2012.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwanini haya yatokee,mungu uko wapi?waangazie wahusika mwanga wa milele.haki ni haki wengi mtaliona hilo baadaye
     
  2. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    lazima ukweli ujulikane maana walidhani wamemuua lakini Mungu akamponya ili ukweli ujulikane
     
Loading...