Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ungelikuwa wewe mpenzi huyu utamuelewaje,nishauri.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by hayaland, Oct 14, 2012.

  1. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :embarassed2:Nina mpenzi wangu wa kiume nampenda sana.ila nashindwa kumuelewa kabisa,ebu soma story hii baadae unipe ushauri wako wewe kama wewe.
    Mpenzi huyu nimekaa naye kimahusiano kwa mda usiopungua mwaka sasa,mpenzi huyu kwa kawaida uwa ananipigia simu mara moja kwa wiki au wakati mwingine hanipigii kabisa,nikimtumia ujumbe yaani massage hanijibu kabisa,ikitokea siku moja tukaamua kutoka pamoja kimatembezi nikiona kitu kizuri kama vile nguo,viatu na mengine ananinunulia bila shaka.akija nyumbani kwangu kulala kamwe hajishughulishi kabisa kunihitaji kimapenzi tukiwa kitandani,ikitokea akaja kazini kwangu akikuta naongea na mwanaume yeyote hasa wateja akiniuliza huyu ni nani namjibu kwamba ni mteja wangu akikutana naye huko mtaani ananiletea salam zake,akija kazini wakati mwingine akakuta sipo kazini anipigii simu kujua nimeenda wapi ila atakuja kusema baada ya wiki kuwa siku fulani nilikuja kazini sikukukuta na aulizi nilikuwa wapi.akija kazini tukimaliza salam anakaa kimya mpaka mda wa kuondoka,nikimlazimisha kutengeneza maongezi anajibu kwa mkato tu.mtu huyu hajaoa nami sijaolewa na ana mpango wa kunioa na kiukweli hana mchumba mwingine ila ana mtoto mmoja nje.
    Kama wewe huyu mtu angekuwa ni mpenzi wako ungefanyaje na ndoto yetu ni kuoana
    Nipe ushauri wako nina hakika utanisaidia.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    hebu mchunguze vizuri huyo mwanaume.....

    Nitarudi baadae
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ndivyo alivyo kinachotakiwa ni wewe kumkubali kwa jinsi alivyo or just quit kama inakupa tabu sana, yuko serious and not charming at all,what a boring man?lol! Ila hapo pa kukupigia simu once per week pananipa tabu aisee ucje kuta mume wa m2 huyo.
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mhm....napita tu...
     
  5. i

    iMind JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mtu huyu ni mgumu. Watu wa design hii ni vigumu kuishi nao maana hawaeleweki. Nilikuwa na roommate design hii chuo, life was terrible. Alikuwa akimfanyia gf wake the same way. Lakini at the end alimuoa..mvutie tu pumzi uone mwisho wake utakuwaje
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    mmmh, inawezekana kati ya haya

    kuna watu hawajaui la kuongea na watu sababu wakati akili zinatolewa walikuwa wamelala.

    Anataka kukuona for the sake ya kuoa tu ila hana feelings kwako kabisa, anajilazimisha fulani hivi.

    Changa la macho, ana mtu wake maalumu wewe ni snacks tu.
     
  7. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,803
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    hizo tabia kaanza kukuonesha tangia kipindi cha nyuma ndani ya hiyo miaka saba au kaanza kukuonesha kipindi cha karibuni?

    kama ni tangia kipindi cha nyuma basi jua ndivyo alivyo sasa ni maamuzi yako je unaweza ukaishi na kauzu au lah!

    kama ameanza siku za karibuni(inawezekana ikawa ndani ya mwaka au vinginevyo) basi jua kuna kitu kilichomfanya abadirikie hivyo so ni vyema ukaanza kumchunguza lazima kutakuwa na jambo
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Huyo ni Gangsatr!!!! Hataki DRAMA DRAMA zisizo na malipo!!!! Ndo maana nafanya the necessecity!!! Ila ya nini ujibane!!!! hawa watu wanasumbua mpaka mwisho! FIND A PERSON WHO MAKES YOU HAPPY!!!
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280

    lara 1 ukute Anampenda ila Anampima matendo na Tabia zake mpaka Auone mwisho wake huyo mwanamke.

    Si unajua wabongo tena!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mume huyu angekufaa sana...............
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huenda ana mtu pembeni anakutafutia sababu akuweke pembeni humvutii tena ila hana mbinu ya kukweleza so anatumia actions ili uanze ww kubreak up naye
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwako anakuja kulala ili iweje sasa km analala kama kafa.lol?Au amepungukiwa nguvu?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,378
    Trophy Points: 280
    Jaribu kumchunguza kwani hata wewe ana kuchunguza bado!

    Kwa kiswhili rahisi ni kwamba hisia zake kwako bado ziko mbali.
     
  14. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Mwanamme au mwanamke huwa anaumbwa kama unavyotaka,sasa ni kazi yako kumuumba aka kumtengeza unavyotaka wewe,so make him talk,kama hapigi simu basi wewe mpigie
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi niko kama huyo mpenzi wako.Sababu:Nimefikia kutaka kuoa najaribu kuwasoma wanawake sita ambapo nitapata mmoja. Sitaki kuwa nao kwa shurti yoyote ili niwajue walivyo kwa asili. Suala la ndoa ni nyeti sana najaribu kufanye uamuzi wa busara isije ikala kwangu.
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    this kinda man mi nisingeweza kuishi nae manake si ntambore na navopenda mastory!ila watu wengine makauzu jamani yani kweli mpaka home ulale halafu bila bila!kwani mpo conventini?
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mbwage tuu sasa mtu kuongea tabu sii sawa na kuwa na bubu tuu....alafu na game pia hamna...loh
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    marriage ni life time commitment, wanasema as couples u need 2speak now and then kuweka mambo sawa, sasa kama mwanzon 2 yuko silent mkiishi 2 years itakuwaje?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,378
    Trophy Points: 280
    Ume jaribu kujiulli za haya maswali?
    * alijaribu kumpigisha story akakataa?
    *alijaribu kumgusa aka mkataza au kukataa?

    Kwa nini yeye asijaribu kumbadilisha?

     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ''nikimtumia ujumbe yaani massage hanijibu kabisa,,nikimlazimisha kutengeneza maongezi anajibu kwa mkato tu''

     
Loading...