Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ungelikuwa ni wewe ungefanyaje

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kingazi, Jul 7, 2011.

  1. kingazi

    kingazi Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa mmoja alimpa dent mimba kuona hivyo jamaa akaona bora aende kwa sangoma amsaidie maana miaka 30 inakaribia sangoma akamsaidia kwakumbadilisha nyeti zake kuwa za kike kwa muda ili ashinde kesi
    siku ya kesi jamaa baada ya kusomewa mashata, jamaa alikataa, basi jaji akamwambia ajitetee jamaa akasema yeye hawezi kumpa ujauzito kwani anaonekana ni mvulana lakini ananyeti za kike baada ya kumchunguza ikaonekana ni kweli na kesi akashinda, lakini mtihani ukaja pale alivyorudi kwa sangoma ili amrudishie nyeti zake, na kukuta yule sangoma amefariki na hakuna sangoma mwingine ambae anaweza kumsaidia, je kama niwewe utafanyaje?????
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole kingazi kwa haya yaliyokukuta usijali utazoea tu uanamke wako mpya.
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhhh! Kaz kwel kwel
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jesus Christ can heal that in just an eye blink moment.
     
Loading...