Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ungekuwa wewe ungechukua uamuzi gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by joel amani, Jul 7, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mtumishi wa umma na mke wangu nimeishi naye miaka 7 na tumezaa mapacha na wengine 2,mama watoto anatabia ya kutoka nje ya ndoa ni kama amelogwa,nikitaka kumuacha nashindwa mana anajituma sana katika kujishugulisha na kazi za nje mpaka ndani na anajua vizuri kutunza familia,kama mapenz nampatia vizuri sana na pesa ya matumizi nampatia,sasa nifanye nini? nimezungumza naye sana anachokitafuta nje lkn wapi,mke mzuri ni yule mwaminifu na anayejituma na kazi,ushauri wenu wana Great thinkers
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    uwiii...tragedy.....
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo itakuwa anakupenda wewe au maisha anayoyapata kutoka kwako? Mpeleke katika Uongozi wa Kidini au Itisheni wazazi, ni jambo baya sana tena sana kutoka nje ya ndoa.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Wazazi na ndugu wengine wanahusika hapo.
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    free advice, "RUN FOR YOUR LIFE KABLA HAUJA FUNGWA NEPI " - You may take it or leave it
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Una uhakika mkuu kana unampa dose ya kutosha? Kama ni hivyo atakuwa ana pepo la ngono, pili utakuwa umepewa limbwata. Ikiwa hakuna uaminifu kwenye ndoa ni fullstop, hata kama kuna tabia nyingine nzuri bwana its invalidate everything. Wewe ulimwoa ili awe mwenza katika kujenga family, kama anajituma nje hiyo ni nyongeza lakini kama unakipato cha kawaida si vile umuhimu wake wa kufanya kazi.

    Hata kama anajali watoto kwa sasa ni wadogo lakini wakipata fahamu hawataweka taswira nzuri zaidi anaweza kuharibu pia watoto kuwa tabia hii ni kawaida.

    Ushauri wangu kaeni muyazunguze in bold na washiriki wazee na watu wa dini, ni bora kila mtu achukue zake, utaishia kufa bure watoto wakose baba na mama mapema.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, mke anapiga mechi za mchangani hadi unajua????

    Hakuna kitu mwanamke hapendi mmewe ajue kama ana mabwana nje.

    Hadi kukuonesha, aisee una kiranga, tena sio kidogo.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama uliyoyaandika hapo juu yote ni kweli, basi mkeo ni mhuni maana uhuni ni tabia tu kama zilivyo tabia zingine za uvutaji sigara, ugomvi, wizi nk. Cha hatari zaidi ni kuwa tabia ya uhuni yaweza kuwaletea magonjwa mkatoweka na kuwaacha watoto wenu yatima.

    Ni muhimu sana kushirikisha ndugu, hasa wazazi, na viongozi wa dini ili waweze kumsaidia mkeo aachane na tabia hiyo then jaribu kumpa muda huku ukimchunguza kama tabia yake imebadilika, kama bado aisee hakuna namna ni bora kufanya maamuzi magumu kuliko kupoteza maisha kizembe na kuwaacha wanenu yatima ...

    Pole mkuu!
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Hakuna anayehusika zaidi ya wewe na yeye. mdadisi ujue ni kwa nini anatoka nje ya ndoa.
    Kwanza ulijuaje kama anatoka nje ya ndoa?
    Ulipolibaini hilo ulichukua hatua gani?
    Yeye mwenyewe alionesha hali gani baada ya kugundua kuwa amejulikana kwa matendo yake machafu?

    Ukijibu maswali hayo, ushauri uko nje nje.....
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mpeleke akaombewe huyo, ni pepo la uzinzi hilo!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hivi kama hupati dozi la kutosha lazima uende nje?
     
  12. N

    Neylu JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa huo uvumilivu uliopitiliza..Naomba nikuulize swali moja tuu?? Je, upo tayari pia kuvumilia kuletewa magonjwa ya zinaa ukiwemo UKIMWI?? Dunia yako, chaguo lako...!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unaogopa kumuacha kwa sababu kipato kitapungua? Basi ridhia akuketee ngoma,
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Na kuonea huruma sana, yan una angalia jinsi unavyo hatarisha maisha yako!

    Umejitetea kuwa una timiza majukumu yako, ni bora hiwe hivyo!

    Lakini una hisi kwa nini anatoka nje ya ndoa?

    Pole sana.
     
  15. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Ningemkanya akirudia tena namuacha acjeniletea magonjwa bure!
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mweeeh!
     
  17. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Du pole sana mkubwa ,huyo bi mkubwa utulivu ni sifuri kabisa.
    Mi nakushauri urejee kwenye maandiko kwani nijuavyo mimi hakuna dini inayoruhusu zinaa.
    jikaze kiume fanya maamuzi magumu before it's too late !!!
     
  18. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tata kyala gwe! Jehanam inatisha! Soon you re' to sing in hell. Fukuza, fukuza, fukuza. Aende huko huko anakoona kunamfaa. Ukivumilia ukae kimya usije hata siku moja kutuomba ushauri, " Eti wana jf nina ngoma nataka ushauri" TUTAKUFUKUZIA MBALI UNASIKIA? Haya nenda kafukuze ulete majibu haraka
     
  19. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi mpaka sasa unasubiri nini zaidi ya magonjwa?
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe ukiwa hushibi a hupewi chakula kwenu hautaenda kudusa kwa jirani?
     
Loading...