Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unaweza kubisha,ebu jaribu hapa..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jamii01, Jun 20, 2012.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuwa Mjanja kama Zitto
    Kabwe, uwe mwepesi
    kuchukua uamuzi kama
    Deo Filikunjombe,
    hakikisha una msimamo
    kama Godbless Lema,
    usisahau kuwa na
    maamuzi mazito kama
    Lowassa, na uwe unatii
    maelekezo ya wakubwa
    wako kama Pinda,
    usipende mikwara kama
    Wassira! Ukipenda
    sometimes uwe na mizuka
    kama Aggrey Mwanri
    utauza sana kwenye TV!
    Lakini Moto wako usipoe
    kama Prof Tibaijuka,
    usichelewe kutoa siri
    kama Waziri Omar Nundu,
    Penda kuwa na uhusiano
    mzuri na wapinzani wako
    kama alivyo JK, Simamia
    haki bila kuogopa kama
    Samuel Sitta, Mungu
    akusaidie usiwe na damu
    ya kunguni kama cheo cha
    waziri wa Nishati, uwe na
    mvuto kama Mwakyembe,
    hakikisha Data zoote
    unaweka kichwani kama
    Magufuli ili watu
    wakufagilie! mwisho
    ukifurahi tumia lafudhi ya
    Spika kusema Asaanteeee!
     
  2. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Haya mkuu nimekusoma.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unachanganya mambo! hayo magamba yanini tena?
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mbona ka vile nipo chit chat?
     
  5. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    We ni noma.Vr interestn u kno!gud
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umechanganya Magamba na Magwanda, ungetumia upande mmoja tu
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wasira hujamtendea Haki.
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    duh mkuaa nimekukubali..mie sibishi kitu hapo hasa kwenye " uwe unatii maelekezo ya wakubwa wako kama Pinda"
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii naipenda
     
  10. Sabonga

    Sabonga Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekusoma mkuu
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda kupita maelezo. Endelea kuniletea vitu vizuri kama hivi angalau nisahau machungu ya bajeti ya magamba.
     
Loading...