Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unataka kukasirika na rafiki yako fanya hivi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpemba mbishi, Nov 30, 2011.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ipi adhabu rahisi kati ya hizi zifuatazo ikiwa umekamatwa na mume au mke wa mtu?? 1)Kunywa glass moja ya makohoo ya mgonjwa wa TB. 2) Kukamua kwa kimywa jipu bivu la mgonjwa wa ukoma. 3) Kuramba kwa ulimi lindi la choo cha wodi ya matumbo ya kuharisha. 4)Kula vijiko 10 vya matapishi ya mlevi wa gongo au kula mkate uliopakwa mafua ya taahira kwa jagi moja la juice ya usaha? Watumie msg hii rafiki zako watano hususan wakati wa lunch uone watakavyokukasirikia
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kichefuchefu.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh! Vichwa vingekuwa vya vioo tunaona mawazo ya watu hakika tungekuwa hatusalimiani.
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaa!
    Una mpango wa kwenda kufumania?
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :puke::puke::puke:...
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kidogo ntapike
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kwa chakula kipi ulichokula?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sikupatii picha ulivyo afu unatapika. Duh lazima yanaruka pwaah! Afu nawaza unaongeleaga puani na una kithe the

     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mods toeni huu uchafu
     
  10. k

    kisesa Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kinyaa hata sikumalizia topic
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Aaaaagh!
     
Loading...