Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Unataka Kujifunza Kuogelea Basi Jifunze Kupitia Hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Aug 9, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huko si kuogelea, ni kupiga kachu ambalo nalo amelikosea kwa hiyo akawamba
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hii style maini yanaweza changanyikana na ubongo
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    hii je?
     

    Attached Files:

  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Lakini hii ndio imenisikitisha sana kwa huyu jamaa!
    [​IMG]
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Aku mie siko huku.
    Kwa nini nijipe taabu baada ya ugali wa mchana!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...