Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unataka kuharibu siku.

Discussion in 'Sports' started by Ralphryder, Dec 14, 2011.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama unahamu ya kuharibu siku, basi na presha ikupande, na pengine uje ushie mirembe, basi we shangilia timu ya Taifa ya bongo siku inacheza! Wala usibishe!