Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unataka kiwanja cha makazi au biashara gezaurole tuwasiliane

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Oct 4, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tunavyo viwanja vingi vya makazi na biashara hapo gezaulole vyote vimepimwa SQM 1191 - 1440 ( Havilla real estate agent 0657 145555, 0754 278 278 Akili & Adili. gezaulole ipo kigamboni ni mwendo km 13 - 15 kutoka feri.
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,717
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Simu yangu haina pesa ya kukupigia. Tupe bei
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    bei ya kiwanja kp? kila kiwanja kina bei yake vipo vya biashara na makazi . vya makazi sqm 1200 una pata kwa 18m na biashara sqm 1440 kwa 35m. samahani kwa kutoweka bei
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    SQM nina shida ya kulewa nimezoea nusi eka au eka naomba nifafanulie kama nitapata angalau cha million 4?
    Sina mamilion yote hayo kaka nataka cha makazi sio business
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu Akiri, kwan square metre 1 mnauza bei gan?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mfano kiwanja cha makazi sqm 1200 sh 18,000,000 sh 15,000
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    cha milion 4 unaweza pata lakini sio gezaulole kuna sehemu inaitwa amani gomvu ni km 27 toka feri kuna viwanja vimepimwa na sqm 1 inauzwa 6,500
     
  8. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nahitaji eneo la kuanzia ekari moja lisilopimwa, Gezaulole au kijiji baada au kabla ya Geza bei yake inakuwaje?
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sawa boss wangu amani gomvu ni mbele ya gezaulole kuna hekari moja haijapimwa na ipo barabarani ni tambarale inauzwa 18m
     
  10. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aksante kaka, hii inasimamia mbali sana wala siiwezi kwakweli; mie nahang na 5m huku nlidhan kwa hivi visivyopimya ndo ntaviweza kumbe bado naburuzwa tu
     
  11. A

    Akiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    asante pia na karibu lakini huku sio mbali na ni karibu na beach labda tuwasiliane nikupeleke kibada kuna kiwanja cha miguu 20 x 30 kipo karibu na bara bara kinauzwa 3m. kipo eneo zuri kabasa
     
  12. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibada ndo pana umbali gani toka Feri, maana mie naijua Geza na Dege tu, huko kwingine nakusikia tu
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ni km 13 - 15
     
Loading...