Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unasoma,umepangwa,unaifahamu TEKU na Mbeya kwa ujumla,nisaidie.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, Sep 5, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nimepangwa TEKU-MBEYA,kuishi wapi ni afadhali,gheto au hostel?. Hostel wanataka ulipe sh.1000 kwa siku 1,zidisha mara siku 240. Jumla sh.240000(nadhani hii ni gharama ya semester nzima). Kama kuna mtu anasoma au anaenda TEKU na anauzoefu anisaidie. Au kama unaufahamu vizuri mji wa Mbeya,nisaidie tafadhali.
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbeya kukaa mtaani ni ahueni zaidi kuliko hiyo 240,000/= kwa sababu hostel utalazimika kunjinunulia chakula. Hostel zao zenyewe sio nzuri ni kama dizaini ya Mabweni fulani hivi. Ukipata nyumba/Chumba chako maeneo ya Soweto (gharama kidogo kubwa kwa sababu ni karibu na Chuo), Ilomba, Sae na Mwanjelwa ni maeneo ambayo hutalazimika kupanda gari kwani unatembea na maisha yapo chini sana. Ukitaka kupanda gari walau kwa shilingi 300 kwenda na kurudi unaweza kuishi hata Nane Nane, Uyole, Mafiati, Airport, Soko Matola n.k

    Kiufupi Mjin wa Mbeya ni mzuri sana kwa mtu mwenye maisha ya kawaida kama Mwanafunzi wa Chuo, ukipata mkopo utaishi bila shida yoyote. ONYO: Maeneo ya starehe kama vile Mbeya Carnival, Shaba Pub, Nebana na Pamodz ni hatari sana utafilisika (Utani!) .
    Nondo pia zinatembea nje nje na mwaka jana tulizika Mwana Chuo wa TEKU
    Vinginevyo Karibu sana Mbeya
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Tafuta chumba eneo la Mama John hapo ni pua na mdomo na chuo kwa mwezi ni kama elfu 30.
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nashukuru sana Mkuu,tutawasiliana zaidi.
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu,huyu mama ulinitajia tena siku nyingine,anajishughulisha na hii kazi ama? Hata hivyo ntamtafuta nikifika. Kaka uko Mbeya pia?
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu hapo kwenye bold itakuwaje? Bado hii kitu haijaisha? Sasa mnaishi vipi? Au mnatembea na helmet muda wote usiku? Unanitisha.
     
  7. 1

    12vigor Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    umepangiwa mbeya daaa pole sana.kuwa mwangalifu na wapiga nondo.ukijisahau kidogo tu imekula kwako. Unapotembea usiku usipende kutembea pekeyako.
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha Mama John ni Eneo au mtaa kama ilivyo kwa Aziz Ally
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Dah kaka Mama John alikuwepo kitambo na alikua anamiliki kilabu kikubwa sana so alipata umaarufu kuanzia hapo ingawa kilishavunjwa na yamefunguliwa maduka pale. Ukiwah kuja kabla ya mwezi wa kumi utanikuta ntakupa matembez
     
  10. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Shukrani kwa info,nategemea kuja Mbeya siku yeyote kuanzia tar 10 october. Nimeambiwa nitafika saa saba usiku. Inamaana ntalala gesti,ishu ni kwamba siku inayofuata ntawezapata chumba ili nisikae gesti muda mrefu?
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Dah hiyo tarehe me mwenyewe ntakua Dodoma kitambo sana. Kuhusu chumba labda ufanye mpango mapema la si hivyo utasana fanya mpango mapema ili usihangaike.
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kaka kwa ushauri. Mimi najiuliza,watu wengine wanaishije huko? Ntakuwa mwangalifu.
     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nitajitahidi.
     
  14. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Gheto hadi vyumba ya booktatu unapata.
     
  15. I

    Ibrashinto Senior Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha kumdanganya mwenzio wewe labda iwe sio mbeya mjini lakini kama ni mbeya mjini hata maeneo kama ILOLO, MABATIN, MAKUNGURU, hupati chumba cha book3 nimeish mbeya zaid ya miaka2 nimemaliza Sangu high school. Mtoa mada nenda ILOLO ULIZA KWA MZEE KIPAGILE ANAVYUMBA VYA 20,000 wanaish madent watupu wanapikia umeme nenda kajionee
     
  16. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kaka!
     
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Duh! Hicho sidhani kama kipo huku Tanzania. Kama ni kweli,labda ni Tembe,hakuna maji,choo,umeme,mlango nk. Au vipo kijijini sana?
     
Loading...