Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unanyimwa chakula na mkeo................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Henrick sanga, Dec 16, 2010.

  1. H

    Henrick sanga Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hayaaaaa jamani nimerudi tena na bakora hapa kuna jamaa kaniambia niwaulize wanajamii kuhusu hiyo kitu ya juu hapo. ''kama mke wako wa ndoa kila siku anasema hajisikii kukupa chakila ya night club utafanyaje? maana kuna watu humu wana kasumba hiyo watuambie walifanya nini? na je walifanikiwa au mpaka leo shuluba tu na vicheche?
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nenda nje katafune
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mbona easy tu!

    Kila siku wewe act uko kwenye ndoto ya majamboz na timu ya nje.....................aah!
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akatafune nini sasa???????
     
  5. H

    Henrick sanga Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna jamaa ananyimwa kinoma sasa tunaomba ushauri hapa jamaani anatia huruma
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Si ndio anakuwa amekupa exposure kwa mademu wakali wa kazini kwenu
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimesema aende nje akatafune nanihii kwa madem wengine kama mkeo anambania. tena akimaliza aje amevaa kufuli la huyo wa nje....ajifanye amesahau kumbe makusudi...hiyo ndiyo dawa tu.
     
Loading...