Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unamjua mwenye kadi hii nijulishe nimpe kadi yake nimeiokota kwenye basi la kutoka Tabora

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Teacher1, Oct 17, 2011.

  1. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    View attachment 39306

    Kama unamjua mwenye kadi hii tuwasiliane nimeiokota katika moja ya mabasi yatokayo Tabora
     

    Attached Files:

  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hiyo ichane tu imex paya kamanda
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Hizo ni zile kadi ambazo watu wanapewa shs 10,000 kisha wanakabidhiwa kadi kama wanachama wapya kwenye mikutano ya hadhara. Jamaa kala kakumi kake kisha kadi kaitupa usihangaike nayo mkuu
     
  4. m

    msolopa ganzi Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata kichaa hawezi kuchukua kadi ya magamba tupa jalalani kamanda!!!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Ipeleke Lumumba kampe Mkama..
     
  6. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni ngumu, nilidhani ya Bima ya Afya.
     
  7. m

    manicho New Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha haaa
     
  8. t

    tyadcodar Senior Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilidhani atm card kumbe ni za magamba tupa tu hata kungulu hachukui
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    mpelekee nape sisi haituhusu kabisa.
     
  10. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii kadi inaheshima yake ni ya chama tawala siwezi kuichoma namtaka mwenyewe au ninyi hamuoni umuhimu wa kadi hii?
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona kadi yako hiyo..ichukue
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Hiyo kadi ni nuksi sana,
    Alieitupa mwenyewe anajua ubaya wa kua nayo, itakua wewe ulieiokota?
    Kwakua kule kwenu mkaa mnawashia kibiritisi na makaratasi, ongezea na hiyo kadi utawaka haraka!!
     
  13. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekumbuka niyakafumu mpelekee kwake maana igunga ataonekana kuomba kura 2015.
     
  14. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hiyo itakua ya yule member mwenye mdomo mrefu kama ndege flan ivi aka r****o, alipoteza akitokea igunga
     
  15. B

    Bandika Bandua Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni ya mwita25 hyo
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    itupe tu
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    choma moto,majivu yafunge kwenye kitambaa cheusi katupe katikati ya bahari na uhakikishe imeliwa na papa dume mara baada ya kuitupa
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
Loading...