Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kAmA uNaJuA nIJuZe?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by emmanuel magige, Sep 26, 2012.

  1. e

    emmanuel magige Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv kwa wale wanaosoma clinical officer under government sponsorship wanalipa ada kiasi gn? Na pia vyuo vya serikali vina hostel kwa ajili ya wanafunzi au mwanafunz anatafuta mwnyw hostel ya kupanga.
    Ahsanten.
     
  2. K

    Kiny JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijui vyuo vingine ila ninaijua cotc ya kibaha ambayo iko Tumbi hospital wana hostel naikumbuka moja inaitwa muungano meal wanapata palepale. N.K
     
Loading...