Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unaitakia mema Tanzania usimchague Mh Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zawadi Ngoda, Oct 21, 2010.

  1. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wote wenye nia njema na Tanzania hawawezi kumpigia kura Mh Slaa. Kumpigia kura Mh Slaa ni sawa na kuitosa Tanzania katikati Bahari.

    Ukidhani uchaguzi ni Mchezo, basi unapotea. Na mwenye kubeba mzigo sio Viongozi waliopo madarakani sasa hivi bali ni wewe mpiga kura - mlala hoi.

    Ukitaka kujua hatari ya huyu mtu angalia marafiki zake wa karibu na wale wanaosimama majukwaani na kusema "msichague chama, chagueni mtu". Huu ni ujinga kabisa, kwani hii ni nchi ya kidikiteta? Hivi ni mtu mmoja atayeiongoza hii nchi au ni ilani ya chama?

    Katika nchi yeyote ile inayofuata demokrasia, Rais hana nguvu ya namna hiyo. Na hapa ndio utajua ajenda za siri na makubaliano yaliyokuwepo kati ya Mh Slaa na hao watu.

    Tatizo kubwa la huyu Mh ni elimu aliyosoma, apende asipende inamsogeza karibu na udikiteta
    . Sasa tulimkataa DIKITETA Idd Amini, baada ya miaka kadhaa tunamchagua Dikiteta Slaa. Kwa taarifa yenu dikiteta wa kuchaguliwa ni hatari zaidi kuliko yule aliyeingia kwa kupindua nchi.

    Nchi itagawanyika vibaya sana ikiwa ndoto yake itakamilika
    .

    Kuwa Mh Slaa ni Dikiteta nilishayaona wakati nilipokuwa CHADEMA. Sasa nimeamua kuwaelezeni ili mumfahamu Mh Slaa ni nani? Unachoweza kukifanya ni kutompigia kura huyu Mh.

    Unaipenda Tanzani? Msikilize tu Mh Slaa lakini kura yako mpe Kikwete.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    El Capriso!

    Kick the crap out of you!
     
  3. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    umelewa nini?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. tartoo

    tartoo Senior Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe fisadi tuu.Umetumwa kuleta propaganda zisizokuwa na mashiko! Hapa umeingia choo cha kike:dance::dance::A S 103::A S 103:
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Haya tena mambo hayo!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    bwaha ha ha ha ha ha ah
    REV&Mwafrika .huyu jamaa mmemjibu vizuri manake lugha ya picha inabeba ujumbe mkubwa kuliko vitu vyote
    huyu katumwa anaganga kitumbo chake tu huyu. Mwisho wake unakaribia
    hivi wewe ngoda njaa ndio inakusumbua namna hiyo?unaongea utumbo tu hapa na sisi hatutakuvumilia uendelee kuupotosha umma hapa
    sikia, hizi njaa zako zitakuua mjomba kuwa makini unapotaka kuja hapa na wala usikurupuke tu hapa, utakuja kukalia kuti kavu .

    Abiziani..........................
     
  9. mmiy

    mmiy Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikichangia nitapewa life ban na mods,ila tu mtoa mada akumbuke siasa za majitaka hazina nafasi katika Tanzania ya leo.
     
  10. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hujisikia msemo "USICHAGUE CHAMA, CHAGUA MTU" Fafanua tafadhali.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Go to hell! (Hivi hili nalo tusi?)
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii sio mchezo .. Zawadi Ngoda mwenyewe kaipenda kweli
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    bwaha ha ha ha ha ha aha aha
    zawadi umejiona?
    Mwafika umemmaliza dogo
    yupo chali sa hizi sijui aje na mada gani nyingine.

    Abiziani..................................................
     
  15. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Angalia mnavyoshindwa kujibu hoja, Hata mkiingia madarakani itakuwa hivyo hivyo ni swaga swaga tu.

    Jamani vyama vinginew navionea huruma.

    Nauliza tena "usichague chama , chagua mtu" Tutafsirie hata kikwenu.

    Hapa ndipo udikiteta ulipolala. Kama utashindwa kujibu na kutuletea picha zisizo na mpango, tutaelewa kuwa MADIKITETA WAMEPIGA HODI.
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Chagua mtu eeh? Mtu makini na anayefaa kuiongoza Tanzania kuelekea mwaka wa 50 tangu ipate uhuru ni Dr Slaa. Umefurahi?
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    wewe hujui maana ya ujumbe wa picha?
    Wewe nenda kaombe dailynews wakuruhusu ukaandike makala kule au kamuombe michuzi akuwekee bandiko lako kwake hapa ume FAIL
     
  19. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    KUMBE HATA NYIE HAMKUPENDA HAYA MANENO "USICHAGUE CHAMA, CHAGUA MTU"

    MMejiloga!
     
  20. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hivi Mkishinda mikutano mtakuwa mkifanyia wapi? au ndio mtapewa bure kule..........
     
Loading...