Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unaifaham SOS CHILDREN'S VILLAGE nijulishe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bajabiri, Oct 6, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeitwa kwenye usaili na hawa jamaa,ingawa nimeperuz kwenye website yao,ila naomba mwenye kuijua kwa undan aniambie hapa,hata na scale zao zikoje kwa graduate,as long as hili ni shirika la KIMATAIFA
     
  2. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Wapo karibu na mawasiliano tower kama unakwenda mwenge ukitokea ubungo, sijui mishahara yao ila kama upo serious ni PM nikupe namba ya mshikaji wangu anaefanya kazi pale waweza kuongea nae, pia niambie wewe ni KE au ME.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mim ni mwanaume(bajabiri)
     
  4. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    hii ni NGO ya kimataifa ambayo inadili na huduma kwa watoto wasiojiweza na wanaoishi ktk mazingira magumu, SOS wapo karibu na VICTORIA kituo cha mabasi inaoperate 133countries in the world, nimewahi kufanya nao interv wapo professional ktk maswali na yanahusisha na NGO moja kwa moja, me nilifaulu ila referee moja alikomenti negative ndiyo kaniua..mwingine alikomenti fresh kwa kujaza form ambazo waliwatumia.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aksante sana mdau,[MENTION=name]Von Mo[/mention]so hamkufikia kwenye salary scale????
     
  6. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wapo next to mawasiliano tower na kwa arusha wapo ngaramtoni
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa mkuu,,,
     
Loading...