Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unafahamu hii sehemu, niambie tafadhali - msaada plse

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngoswe11, Apr 22, 2011.

  1. N

    Ngoswe11 Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu wana JF,

    Najua wengi sasa mpo na pilika pilika za Easter,

    Nina shauku kubwa sana ya kutembelea Bar maarufu mjini DSM wakati wa sikukuu hii ya pasaka. Bar inaitwa - MWANAMBOKA, nasikia ipo maeneo ya Buguruni, sasa tatizo sielewi ni buguruni ipi? maana buguruni nayo ni kubwa.

    Plse anayepafahamu hapa mahala naomba anifahamishe, coz nasikia kuna mambo mazuri sana hasa nyakati za jioni au mida ya saa 2 usiku hadi chweeeee!

    Natanguliza shukrani zangu za dhati.

    Asante.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa hilo lengo lako ni kwenda kutembea na changu wkt wa pasaka au kujumuika na wakristo kuadhimisha ufufuko wa bwana Yesu??? naona umepagawa na ibilisi.andika mada yenye maana.
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jina lako tu linakuruhusu kutembelea bar hii, ukifika buguruni shell ulizia utaenda ukakutane na 'waumini' wenzako wanaenda hapo kusheherekea sikukuu :spy:
     
  4. N

    Ngoswe11 Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, naamini mambo yatakuwa mswanoooo, thanks alot mkuu!
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    huna lolote, una kiu na tule tu changudoa twa chini ya miaka kumi na tatu.
     
  6. N

    Ngoswe11 Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha naona mtoto wa kitanga unanisemaaaaaa! mbona unaniumbua sasa, fanya hiyo iwe siri yako bibie, usimwage mchele! Eti nasikia tule sio tu-toto, maana ukimaliza game, unaulizwa tayari? ukisema ndio, anakuambia mbona huku hujagusa? au hii we utumiii??? dah, ndo nataka niende huko nikakamilishe research yangu ili nitoe coclusion as soon as I can!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wenzako tunatafuta upako katika sikukuu hizi ww unatafuta uzinzi.
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uuuh! kumbe mwenyeji mkuu! mwelekeze vizuri basi na mwambie kabisa mida ya hivi vitoto ni saa ngapi vinginevyo ataenda kukutana na maguberi ya ukweli
     
Loading...