Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unabisha jaribu hii na uone.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Manyanza, Jul 16, 2012.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Chukua calculator au tumia Calculator yako ya simu na ufanye hii hesabu.........
    Chukua 259 zidisha kwa umri wako, jibu utakalolipata zidisha kwa 39 na utapata jibu lenye tarakimu 6 na kila tarakimu mbili zitamaanisha umri wako...
    Usibishe jaribu ujionee mwenyewe
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    kama sibishi????
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama haubishi basi wewe ni muungwana
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wakaguzi wakukague ndipo ieleweke kwamba sio mbishi
     
  5. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah ni kweli,nimejaribu.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
Loading...