Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama una vigezo vyote vya kuwa Mume Bora.

Discussion in 'Love Connect' started by AmKATRINA, Jul 27, 2012.

  1. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Am Tinnah Mozes Shehoza also known as 'Katrina.
    Natafuta Mwanaume mkamilifu wa akili na rijali kwa ajili ya kuwa mume wangu endapo tutawezana kitabia.

    Wasifu wake.
    Awe Mweusi kidogo,
    Awe simple ktk mavazi,
    Ajue hitaji la mwanamke ni nini,
    Awe na elimu angalau ya Form 4,
    Awe ameajiriwa au amejiajiri,
    Sichagui dini wala kabila,
    Awe na mapenzi ya dhati,
    Asiwe mnywaji sana,
    Asiwe mwembamba sana,
    Mwisho asiwe mkorofi.

    Wasifu wangu:
    Mdada Mnene japo si sana,
    Nina Elimu ya Form 4,
    Nimeajiriwa Serikalini,am a teacher,Primary school in Dsm,
    Ni Mkatoliki,
    Kabila Msambaa,
    Ninavutia japo si 100%,
    Rangi yangu ni Chokleti yenye maji ya kunde,
    Ninakunywa kidogo sana,
    Napenda sana kucheki Movie hasa kwenda Threatre.

    Kama unahs una vigezo unaweza kuni Pm,au tumia njia yoyote ile.
    Asanteni.
     
  2. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umri wako na wa mtarajiwa? Au kwako si tatizo? Vipi akiwa ameoa are you ready kuwa mke wa pili?
     
  3. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Samahani nilisahau umri.
    Me nina 27 years na mume mtarajiwa ningependa awe na umri kuanzia 29 years hadi 35.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie nina sifa zote hizo lakini bahati mbaya nina mke.......................LOL
    Ngoja niweke hili tangazo lako kwenye ubao wetu wa matangazo hapa kazini.......unajua kati ya wafanyakazi 400 waliopo hapa kazini, wapo wanaume 180, na kati ya hao 180, kuna wanaume 75 hajaoa na pia wapo 17 wameachana na wake zao na 5 wamefiwa na wake zao.... naamini hutakosa mmoja wa kukuoa ...................................
     
  5. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    me nina 27.
    Ye awe na 29-35.
    Mh! Mitala naiogopa japo ninao uwezo wa kuwa mke wa pili,ingawa tatizo ni uoga.
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jipe moyo mume bora hutoka kwa "bwana"
     
  7. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Mtambuzi unaniacha hoi bhana.
    Asa ukibandika hli bandiko kwa ofisi c ntasumbuliwa sana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nina 32 na elimu ya masters na nina kazi pia ila nipo A town, sio mwembamba saaaaanaaaaa na pia nakunywa beer 2 mwisho
     
  9. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ameen,
    japo Mungu nae amesema 'Jisaidie nami ntakusaidia'
    ila nina imani mwenye nia na mimi atapatikana tu.
     
  10. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomba ni PM namba yako yako ya simu tuwasiliane, am interested.
     
  11. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona kama like a joke?
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    sio joke katrina we ni pm tuongee
     
  13. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ila sihitaji utani bhana.
    Maana nyie wanauwe wa humu Jf mmekubuhu kwa utani
     
  14. w

    wa home JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama uliokutana nao face2face awaja kuvutia nawe ujawavutia hongera njoo uku kwenye upendo wa plastic .
     
  15. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Noo!
    Ni hv kila binadamu ana utashi na mahala pake pa kutafuta liwazo.
    Ina mana wale wanaoenda vijijini kutafuta wachumba ina maana mjini wanawake wameisha?
    Cha umuhimu ni kuangalia yupi ana msimamo na yupi hana,au ni namna na jinsi wewe utakavyojiweka mbele ya hao wanaume.
    Kama utataka wawe kistarehe na wewe watataka na kama utataka wawe ki serious na wewe watakuhandle vile unataka.

    So Power 2 u.
     
  16. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sina utani, ni PM namba yako tuwasiliane.
     
  17. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Dah! ni kweli usemayo KIFULAMBUTE jina lako limenifanya nicheke...
     
  18. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nna vigezo. Chek ua PM

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii 'sticky' imeniacha hoi sana!
    Nakutakia utafutaji mwema.
     
  20. AmKATRINA

    AmKATRINA JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Imekuacha hoi kvp?
     
Loading...