Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama una tabia hii uache

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BADILI TABIA, Apr 10, 2012.

  1. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima, [tena usikute msomi na degree zako kadhaa kichwani] unaingia chooni, iwe choo cha umma au binafsi, iwe ofisini au kituo cha basi unakuta choo kisafi, kinang'ara, unaachia mkojo ukimaliza unaondoka bila kuflash ilhali maji yapo ya kutosha......... Halafu mkojo wa njaaaaaaaaaaaanooooooooooooo........ Mpaka umetoa povu....

    Haifai hiyo waungwana......kama kuna mwenye tabia hii aache mara moja....
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nasikia kuna kabila fulani wana tabia ya kukata gogo na kuacha hapo hapo...


    BTW kuna siku nilikua mgeni mahala fulani...ilikua ni nyumba ya kupanga,nilienda kumsalim mchizi...sasa asubuhi kama kawa mtu lazima uende maeneo!...nilifika mara ya kwanza nikakuta closed...niliporudi tena pakawa wazi na jibaba hiloo linapotelea rum kwake...nakuta mzigo kama kilo mbili haujasafirishwa...nikasema hapa nikondoka nitaambiwa ni mm...nikamvulia uvivu yule baba nikamwambia samahani UMESAHAU KUFLASH...hahahaa...kuna maza alikua hapo pembeni akaniambia safi sana mwanangu huyu mzee ndo zake....
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah! Bora uwahi kuwaambia mkuu maana ungechelewa kidogo tu ningewaambia mimi.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aseee bagah yani umenifanya nikasikia harufu ya kinyesi hapa nilipo, na hakuna choo karibu!!.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haya mama wamekusikia ungeweka na kale kasnap kawale walio kojolea sink la kunawia pale taifa..
     
  6. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Haaaaa! Yaan leo mmeifanya siku yangu inaisha vizuri nimecheka mpaka watu wananishangaa
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Hahaa huyo babu hatokusahau.... Sasa namna hiyo mtu unaweza kujiuliza kama kaweza kuacha zigo lake mahala hapo ambapo kila mtu anaingia, atakuwa kajisafisha kweli?
    Halafu mtu haoni vibaya kuacha zigo lake nje nje?


     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sipendi tabia ya kutema makohozi hovyo......
    Inakera sana
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Memo acha tu kuna watu wana mambo ya ajabu....
    Wakati nipo chuo kuna mtu aliachia mambo juu ya sinki za kunawia, tena dakika chache toka wadada wa usafi watoke kufanya usafi, mpaka leo sielewi alipandaje, na alijikunja vipi mpaka kuachia kimlima kile, na alikuwa na nia gani, sielewi.......

     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280

    tena si kutema makohozi maliwatoni tu, hata barabarani inakera mitaa ya posta na kariakoo ukitembea shurti ukwepe makohozi
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    cheka tu mkuu uongeze siku za kuishi......
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Bora na weww uwaambie kuonyesha msisitizo, hii kitu inaudhi sana, mambo gani ya kuflash haja za mtu daily......


     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanakera sana aisee
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    taifa sijawahi kufika ndugu yangu, na heri nikae hivi hivi maana nahisi nitanuna nikiona hayo mambo. Maana heri vyoo vyenu wanaume, wanawake tunajua kusiliba taka vyooni, uwiiiiii sitaki kuimagine....
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahaa
    huo ni aina ya ukichaa.......juu ya masink?
    Ukiteleza ukipiga kichwa chini si tunakuimbia parapanda mida hiyohiyo?
     
  16. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    huyo naisi hakuwa na akili sawa angeanguka angeachia watu matatizo kama ya LULU
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Yaani niliwahurumia wale wadada kwenda kuzoa 'mzigo ' wa mtu mzima....mbaya zaidi masink yale wanafunzi walikuwa wanafua hapo na kupiga mswaki.........


     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sipendi wenye majungu ofisini....wanaboa sana....
    I hate it for really
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Hahaha wale wanaoshinda kwa mkurugenzi kupiga majungu? Hawa ndo siwapendi zaidi, halafu ukute mkurugenzi mwenyewe hajiamini anapenda majungu inakuwz kazi haswaaaaaaaaaaaa


     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    choo ni sehem nyeti sana...ila wabongo wengi tunadharau hii sehem as if ukiweka mzigo leo kesho hurudi tena...

    tena kibaba kimetoka kinafungia suruali hapa juu karibu na kifua...kumbe mavi mtu mwili mzima....
     
Loading...