Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama una shida mcheki huyu jamaa!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zedikaya, Jan 7, 2012.

  1. Z

    Zedikaya Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa pesa alizonazo anaweza kukutatulia shida zako zote za mbele na nyuma!
    Usiondoke anakuja
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mwaka 2012 utakuwa mgumu sana kwa watu wenye akili kama zako
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ​maumivu ya kichwa huanza poole pole
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ONYO: Bangi ni mbaya.
     
  5. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    tumia Avast..angalaua .
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jf ya siku hizi bana!! haya tuchukulie ni utani tuu!!
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nilisha wambia kuwa hili jukwaa limevamiwa na mashoga tangu Mr Cameron atoe posa! Yani kila siku post za mashoga zinazidi kupanda kwa kasi: kazi kwenu wanajf:
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hili jukwaa limevamiwa na waliolivamia si watu wa kawaida, haiwezekani kila siku wanawaza matusi, hawa watakuwa ni mashoga
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    napita tu
     
  10. Z

    Zedikaya Senior Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akija nimwambie utarudi?
     
  11. Z

    Zedikaya Senior Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bold neno ambalo ni tusi hap
     
  12. Z

    Zedikaya Senior Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank u,
    we ni mwelewa,
    nifundishie wengine ili wasome title ya jukwaa kabla hawajaingia hapa
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kichaa au alievuta bangi ni nani?
    Hivi watu hawajui utani? kucheka ni afya.
    Tujaribu kupunguza stress vichwani ili tukaribishe Furaha,
    Hata kama maisha magumu.
     
Loading...