Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama una milioni 15,500,000/: nitafute haraka upate nyumba nzuri ya kuishi bunju B

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kiumbe duni, Feb 15, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba hii imebakia kupauliwa, ina vyumba 3, jiko, sitingroom, dining na vyoo ndani. Ipo bunju b kama mita 500 kutoka barabara kuu iendayo bagamoyo. Haina dalali ni ya jamaa yangu wa karibu sana ana matatzo na mweza wake wanataka kuuza wagawane. Kama unahitaji wahi haraka haiwezi kuchukua siku mbili sokoni, ni bei rahisi sana haina mfano. Cell 0713664326.
     
  2. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Je iko kwenye kiwanja kilichopimwa?
     
  3. j

    julisa JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uwanja una ukubwa gani?
     
  4. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakijapimwa, siku zote ukiona bei kama hizi ujue kiwanja hakijapimwa. Utapima mwenyewe ukishanunua.
     
  5. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urefu-24 upana-22
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa,

    milioni 15,500,000/- unazijua ni shilingi ngapi? hizo mbona ni pesa za kuinunu dsm yote??

    hebu fafanua vizuri,

    ubarikiwe sana

    Glory to God!
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Dah kidogo kujazia.Saizi nina kama 500,000 hv
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    weka picha mkuu
     
  9. j

    julisa JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa ukubwa huo si km nyumba imejaa kiwanja chote...weka picha tuone
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa hata mi ndo nilitaka kumambia kuwa hizo milioni unamnunua hadi yeye
     
  11. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli imebaki sehemu ya kuchimba choo na kuanikia nguo. lkn kama una mshiko wa kutosha unaongeza kipande kidogo kwa jirani. Usijechoma nauli ukazani kiwanja kilichobaki ni kikubwa. Kiumbe duni ni msema kweli siku zote
     
  12. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Samahani ndugu mtoa mada!Je unamaanisha Tsh 15,500,000?= Au (Milioni 15,500,00/=) au kwa maneno mengine 15,500,000,000,000/=?
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,722
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Weka picha, uzuri unatofautiana kati ya mtu mmoja Na mwingine
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Vitu vinavyouzwa kwa ajili ya migogoro sio vizuri kuvinunua!
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Mkuu Kiumbe duni,
    Nasikia kaharufu ka mgogoro kuhamishiwa kwa mnunuzi!!
    Anyway, nawatakia kila la kheri wenye fedha zao!!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama hujapaua hiyo haijawa nyumba bado

    unaweza kuweka picha??
     
  17. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Milioni kumi na tano na laki tano (15,500,000/:)
     
  18. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofautisha migogoro, mke na mume wakitofautiana bila kuelewana kinachofuatia ni kugawana walivyochuma pamoja. Ni hayo tu sina zaidi.
     
  19. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bei hii haina haja ya kupoteza muda wangu kuweka picha. Nimeshapokea maombi mengi sana na kuna watu kama watano tofauti watakuja kukiona leo alhamisi.
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Picha mwana, picha.
     
Loading...