Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama una mademu wawili!!

Discussion in 'Love Connect' started by njookesho, Jul 24, 2011.

  1. n

    njookesho New Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una mademu wawili na una babaika wa kufunga nae ndoa eti kwa kigezo wote una wapenda, nakushauri funga na yule demu wako wa pili kumpata.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    cha arusha nini ? au cha malawi lol!!
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenigusa mi nipo kwenye hiyo situation wa pili ndio nampenda sana! Ila nahisi nitamuoa wa kwanza
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Haha hahaha hahahhahah.Kisu kifwele i sanja.Isyi syo nongwa isya bhasungu ngasimanya une.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pumba hzo,tafuta kingine cha kuandika.
     
Loading...