Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama una m 9 nione sasa hivi hutalipa tena kodi ya chumba

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kiumbe duni, Feb 21, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eneo 22/20 lomejengwa nyumba yenye vyumba viwili kimoja ni master, jiko, stoo, siting room na choo cha public ndani linauzwa. Nyumba hii bado kupaua tu, ipo bunju b mita 200 toka bagamoyo roa, unaenda na barabara iendayo Mabwe pande. Kutoka barabara ya Mabwepande ni mita 40. Inawafaa watu wa kipato cha chini sababu kiwanja kimebana. Bei ni M 9 haipungui hata kidogo. Wahi kabla hujawahiwa.
     
  2. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    thanx mkuu, sasa je hilo pagale/nyumba ina hati?? au ofa?? pia weka picha yake kabisa kama front,back, side views.
    pia weka na contact zako au zitume thru tukuyum@yahoo.com
     
  3. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote ukiona kiwanja au nyumba inauzwa bei rahisi namna hii jua hakijapimwa, ila hati miliki ipo. Kuweka picha haitakuwa na maana sababu kwa bei hii ni lazima ndani ya wiki hii itauzwa.
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    good positioning ...
     
  5. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Thanx, basi nipe contact zako tufanye dili.
     
  6. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cell 0713-664326
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ningekuwa dar ningechangamka faster,
    watu wa dar hapo ndo kujikomboa.

    HAKUNA BABA AU MAMA MWENYE GARI, ILA MWENYE NYUMBA-"mpoki"
     
  8. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo jina tu Ndechumia (twende tembea) inaonyesha upo moshi. Changamka hamia Dar.
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ina hati? Kiwanja ni cha kienyeji au cha serikali?
     
  10. u

    ureni JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu sisi tuko hapa mjini panaitwa bongo,hatukurupuki kama wewe kwa kukimbilia bei rahisi,unaweza kupigwa mpaka ukazimia,wangapi wamenunua nyumba zilizojengwa juu ya bomba la serikali la maji,ndani ya hifadhi ya barabara,au kwenye eneo lililotengwa kwa ajili ya viwanja vya mpira,ndio maana tunamwuliza kama ana hati miliki au offer.
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa unasema usilipe tena kodi ya nyuma utalala nyumba haina bati--- paa???
     
  12. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mniwie radhi nilisahau kutoa taarifa kwamba biashara imeshafanyika tokea tar...21/02/2012, kwa hiyo mnaopiga simu kuulizia hili eneo limeshauzwa. Wale waliokuwa wanalihitaji wakafuata ushauri mbovu wa watu wataendelea kukosa vitu vya maana kwa ujinga wao. Eneo limeuzwa m12 nikapewa m2 na mwenye eneo.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa
     
Loading...