Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama una Fedha za Kigeni:

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pelham 1, Aug 31, 2012.

  1. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wenye Fedha za Kigeni ambazo hazichenjiwi Bureau de Change nyingi ni Pm ama nicheck kwenye:
    0714-074040
    0767-074040
     
Loading...