Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umezaliwa miaka ya 1970 na 1980...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mabagala, Mar 10, 2012.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Born in 1970's and 1980's.jpg angalia kizazi cha sisi tuliozaliwa miaka hiyo
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Promises are comfort to a fool
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hizo zama zilikuwa tamu sana kuliko hizi za sasa. ili uishi ulihitaji akili sana na sio kila kitu kimerahisishwa km sasa
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba niirudie tu,
    Promises are comfort to a fool
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani utamu ni kule kuhishi in 'gangs'.
    Mnakutana na kuspend quality time live together.
    Leo teens wanahishi kwa kuwasiliana mara BBM,
    Mara Facebook na Twitter etc, saa za kua pamoja live ni chache...
    But some still have great times...
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli kila kitu ilikuwa live, nakumbuka nilikuwa nikitingeneza mwenyewe toy za magari kwa kutumia maganda ya betri kama bodi na matairi ilikuwa tunakata ndala zilizochakaa unazunguza duara tena bila hata vipimo. ni kiwembe cha kuokota tu ama umeiba kisu nyumbani
     
  8. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, lets cop with time. Wakati ukuta. Enzi zetu tulitumia slide ruler, sasa iyo kitu haitumiki, I mean it is out of date, and we can't use it anymore; why? Wale wanaofikiri sana, wanabeba majority ktk kizazi hiki hali inayopelekea watu kuwa spoon feeded. All in all we have to accept changes as far as technological advancement is concerned.
     
  9. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo?
     
  10. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What do you mean, Mtakatifu Ivuga?
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa kasema yote..

     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kweli aisee!
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata wakati ule hatukuwa masharobaro wa kunukia mtaa mzima pafyumu na kujipura uso. unakumbuka enzi za tunajiita wagumu?
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Najivunia kuzaliwa kipindi hicho....:lock1::lock1:
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kizazi cha sa ivi hamna wawindaji wa ndege
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,120
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkuu fikiria furaha unayoipata pale unapotengeneza manati yako, then unaingia mawindoni na unamtungua ndege unamkamata, au unatega mtego unakamata ndege wako.Ilikuwa raha sana, vijana wa sasa hata manati hawazijui!!!
     
  17. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    To be sincere, I miss those times
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Duhhhh!umenikumbusha vitu vingi sana mkuu.
    1.Wakati huo nilikua nikiishi maeneo ya musoma vijijini sehemu moja INAITWA BUGWEMA,shule ilikua umbali wa km 7 hv.
    Tulikua tukitoka shule unakuta home kuna chungu kikubwa ambacho umebakiziwa viazi/maboga/njugu/karanga/maziwa mtindi,pembeni kuna ugali wa mtama mix na muhogo/sato wa ukweli duhhhh!e bwana ndio.
     
  19. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu tupe na ile ya 1960 - 1970
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Those times, those wonderful times will never echo again. If you were not around, there are no words to describe those times,.., those wonderful times.

    Sitaacha kukumbuka pilika pilika zetu majalalani kutafuta betri zilizotupwa, tukazipondaponda, kuzianika na kuziviringinga kwenye karatasi ngumu ilimradi jioni magari yetu tuliyojitengenezea kwa mabati, mbao na kandambili yawashe taa kama Simba Luwala na The Blog Mayai.

    Ni nyakati zile tulicheza kombolela na kidari tukifukuzana mitaani bila viatu. Lakini we were very happy. Shuleni tulikula mihogo na sun vita na si soda kwa chips kama leo. The last generation to listen stories from grandpas and grandmas.

    Naona wengine wana criticize those happy memories, as we could not be quite seeing those white birds crossing our horizons without helping us to make our fingernails white...so many to say about those days....the days that will never come back again.
     
Loading...