Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umelock bios ya pc yako inatoka hapa(chizicomputer)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Jan 9, 2011.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chizicomputer
    0712484995
    majungu sitaki
    wanajamii forum kama umelock bios ya computer yako na ujui password niambie nitakupa jinsi ya kufanaya
    akuna lisilio wezakana kwani katengeneza nani
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mh! Mwaga mavituz mkuu utusaidie sisi tunao dandia garari kwa mbele. Nahitaji elimu hiyo kwani nilishawahi kuikimbia kesi kama hayo.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Weka hapa maana nimewahi kuwa muathirika
     
Loading...