Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umekula mishikaki ya miamia Dar jua umekula mbwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Malumbizo, Feb 7, 2012.

  1. M

    Malumbizo Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu fikiria wale mbwa wanaogongwa na magari Dar huwa wanapotea baada ya dakika chache unadhan wanaenda wap kama siyo ile mishkak tunayouziwa miamia
     
  2. L

    Luluka JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We utakulaje mishkaki kwa shilingi mia wakati nyama yenyewe kilo ni elfu6!ukipenda vya rahisi hata nyama ya nyau utakula tu.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi ndio nagonga hapa Buguruni wala sio ya Mbwa bali ni Ng'ombe, sema wabongo wanapenda sana vitu vya bei kubwa wakati huku uswahilini watu wanabuni biashara zinazolingana na kipato.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Nimekula sana pale koko beach +mihogo + kabich khaaaaaa kumbe mbwa? Khaaa lkn mitamu
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tumekuchoroboka na tabilibia yalabako!!
     
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mishkaki ya mbwa ndo mitamu na chachandu.....nyama nyama tu...ya mbwa....nyama
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    duh hicho ni kilugha au kiswahili? ila ujumbe umefika ingawa kwa shida sana.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi nakula sana pale buguruni na livingstone. nakula urojo na mishikaki kumi, mayai mawili na maji lita moja kisha naendelea na safari. ile mishikaki inaondoa hangover kinoumer. naipenda sana.
     
Loading...