Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umejiunga na matawi ya CCM USA unaweza kunyimwa Green Card na Uraia Kisheria!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Nov 27, 2011.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama umejiunga na CCM hapa marekani na ukitaka kuchukua Green Card au uraia na ukasema ukweli kwenye swali hili hapa.

    Je umewahi kujiunga au kusaidia chama chochote cha ki communist au socialist na jibu la ko likawa ndiyo basi hupewi uraia au green card. Kuna wacuba wachache ambao wanaachiwa kwasababu walikuwa kwenye serikali ya Castro lakini si sasa bali ni zamani na ni lazima wathibitishe walilazimishwa. Kwa wa cuba inakuwa rahisi kwasababu wengi ni wa Kimbizi.

    Kama unakubaliana nami kwamba CCM ni chama cha ki socialist badi kaa chonjo au achana na vyama vya kudakia hiyo member list ikienda kwenye mikono ya serikali umekwisha labda uwe raia wa Marekani! lakini kama unaomba kaa chonjo ndugu
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Waambieni hao
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wewe ulishapeleka maombi yauraia wa marekani?

    Maana nasikia maswali hayo ni kwa wale wanaoamua kuukana uraia wa kuzaliwa na kuamua kukubali kuvikwa koti la uraia wa kuasiliwa.
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ina maana ukitaka kuwa Mmarekani lazima uwe na imani ya kihafidhina (conservative)? Sasa huo uhuru wa mawazo , kujieleza na kujumuika tunaoimbiwa kuwa ndiyo 'values' za Marekani uko wapi? Lakini hivi ni deal kuwa Mmarekani hata kama huna la maana unalolipata zaidi ya kubeba mabox na kupata hela ya pango la nyumba? Someni, pateni taaluma, rudini nyumbani. Opportunities kibao kama unaongeza na za kwako za mbayuwayu.
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Mzee, umeambiwa hata green card ni tatizo kwa wana CCM!!!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu akirudi bongo utampa ki-note kwenda kwa bosi mwenye maamuzi ampe ajira?
     
Loading...