Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umeguswa saidia watoto hawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Jan 11, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na Mwandishi wetu
    KATIKA gazeti la Uwazi, toleo la wiki iliyopita tulitoa habari za mtoto Mustafa Ally, 12, (pichani), mkazi wa Mtoni Mtongani, Wilaya ya Temeke jijini Dar es Salaam anayewauguza wadogo zake mapacha wenye umri wa miezi nane.
    Mtoto Mustafa ambaye ni mwanafunzi wa darasa la sita katika Shule ya Msingi Twiga, Temeke amelazimika kuwauguza wadogo zake hao, Swaumu na Ramadhani kwa kuwa baba yao alishafariki na mama yao yupo mahututi.
    Watoto hao mapacha wanaumwa na wamelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili kwa matibabu. Mama yao aliyekuwa akiwauguza aliugua ghafla na kupewa matibabu na kwa sasa yupo hoi nyumbani kwake, hivyo Mustafa kuchukua mzigo huo wa kuwauguza.
    Matatizo yanayoikabili familia hiyo ni pamoja na ukosefu wa chakula, nguo za kawaida na za shule, fedha za matumizi, maziwa ya unga ya watoto na kodi ya nyumba.
    Gazeti hili kwa niaba ya familia hiyo linatoa shukrani kwa watu mbalimbali waliompatia msaada wa maziwa, sabuni, sukari, nguo na fedha, vyote vikiwa na thamani ya shilingi 300,000.
    Bado msaada unakaribishwa kwa watoto hawa. Aliyeguswa na kilio cha mtoto Mustafa afanye mawasiliano na Afisa Ustawi wa Jamii Muhimbili, Erika Ishengoma kwa simu 0714 220 038 au mwandishi wetu kwa namba 0713 454 656 au afike Muhimbili wodi ya watoto, Makuti B atakutana nao ana kwa ana.

    [​IMG]

    Mtoto Mustafa ambaye ni mwanafunzi wa darasa la sita katika Shule ya Msingi Twiga, Temeke amelazimika kuwauguza wadogo zake hao, Swaumu na Ramadhani kwa kuwa baba yao alishafariki na mama yao yupo mahututi.

    Source: Global Publishers
     

    Attached Files:

  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani akina baba, mama, dada, kaka tuwekeni kando lawama na sihasa tuwasaidie hawa watoto ili waokoe maisha yao na wao waishi kama sisi wengine tunavyo ishi.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    dunia mapito wapendwa!! kutoa ni moyo na si utajiri
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,431
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    very sory, i hop MUNGU atawalinda watoto hao. AMINA
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu atawasaida, mimi niko mbali tu lakini ningepita kuwasaidia.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Too bad!
    Really paining!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, inasikitisha sana.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu fanya kama yule member aliye fiwa na mkewe. Kutoa ni moyo chochote ulicho nacho
    Fikiria dogo huyo wa darasa la sita ndo anauguza hao watoto mapacha mama ake yupo mahututi nae.
     
  9. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tujitoleeni jamani, leo kwao kesho kwetu!!
     
  10. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna namba za simu umepewa, watumie hata kwa tigo rusha, au tigo pesa, sawa baba yangu?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Unakanyagwa
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Muhimbili na watumishi wao siwaamini bora tutume kwa huyo mwandishi wa habari
     
  13. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Penye nia, Njia haikosekani mkuu!! Hata mimi niko mbali tena sana tu kutoka kwetu!! Lakini No doubt wengi wetu tunaoishi mbali na nyumbani huwa tunafanya mengi tu bila sisi wenyewe kuwepo. kwani kuna watu huwa wantuwakilisha. Piga moyo konde kakaa!
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wa Muhimbili watageuza mtaji hawa bora kwa mwandishi
     
Loading...