Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ulipata ujumbe huu kwenye simu na ukaufanyia kazi, USILALAMIKE kwa maamuzi yako!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfalme Daud, Oct 4, 2012.

  1. Mfalme Daud

    Mfalme Daud Senior Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    HUU NI UCHAGUZ wa mwaka 2010. Nilitumiwa kwenye simu yangu!?
     
  2. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hahahaha liwalo na liwe
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    mi nilipigiwa na kuambiwa maneno hayo!!niliivunja simu mara moja!
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi nilipigiwa simu nikasikia ujumbe huo nadhani ulikuwa recoded
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Niliupata lakini nikampuuza mtuma ujumbe.

    Babu yangu alimpuuza sana mtuma ujumbe. Na kwenye kura, hakumpigia mgombea yoyote wa CCM.
     
  6. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Amejitahidi sana kikwete kutekeleza ahadi zake mfano amejenga madaraja makubwa sana yanayounganisha pande za nchi yetu,kaendelea kujenga barabara,shule za sekondari pamoja navyuo vikuu
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama amejenga vyuo, mbona wewe hujaelimika?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nape anakusubiri ukachukue posho yako kwa huu uharo.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Elimu na Ilim vina tofauti?
     
Loading...