Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ulikuwa mpinga ccm ukikubaliana nao, uwanakumaliza!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitonsa, Feb 24, 2012.

  1. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna mifano hai ya watu au tahasisi zilizokuwa zinapingana ccm. Ccm kwa kutumia intelejinsia yao wakawamaliza polepole kwa kuingia makubaliano nao. Mfano cuf inakufa sababu ya mkataba wa serikari ya mseto, masumbuko lamwai , mrema, seif hamad, nccr mageuzi n.k wote kwishinei kwa kuungana na ccm. Hivyo chadema wawe wahaangalifu na makubaliano wanayohafikiana na ccm.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani kuna makubaliano gani kati ya chadema na ccm.hayo makubaliano ya ccm na cdm yanafanana vipi na makubaliano yaliyofanywa na wengine?
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    unajua watu au wananchi wakiwa wanategemea kitu fulani halafu hayo mategemeo yakawa tofauti basi imani huwa inapungua sana ndipo hicho kitu kinapotokea. sasa mtu ukishaungana na mkandamizaji hapo unategemea nini!?
     
Loading...