Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Ulikuwa Hujui Kuwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Amanikwenu, Dec 16, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila mwaka zaidi ya asimilia 53 ya wanafunzi wanaofanya mtihani wa kidato cha nne hupata DIVISION IV.
     
Loading...