Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ulikuwa haujui!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by karim lilanga, Oct 14, 2012.

  1. k

    karim lilanga Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makaburi mengi sana sehemu za mijini ni yale ya wajanja!take care!
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ??????????????????????
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha teh teh teh teh teh teh teh, itanibidi na mimi niwe mjanja ili ipate sehemu ya kuzikwa siku parapanda ikilia
     
  4. K

    Kishiwa 44 Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajanja na wajinga wote ni sawa mbele za mungu.
     
  5. G

    G wa mika Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijacheka
     
Loading...