Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ujui jua!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Oct 7, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mbu na ujanja wake hawezi kupenyeza mshare wake katika kichwa cha Uume wa wanamme!Sababu kwakuwa hakuna vishimo vya vinywereo!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    KK ni vinywereo au vinyweleo? Mshare au mshale? Wewe umeyajuaje hayo?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbu huyu huyu?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    masahihisho:1. ni HUJUI sio ujui 2. MSHALE sio mshare 3. WANAUME sio wanamme 4. VINYWELEO sio vinyereo.
     
Loading...