Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama tumefikia hapa! ccm kwishnei

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mimtamu, Sep 5, 2012.

  1. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nipo na dada yangu hapa, ametoka kujifungua mtoto wa kiume tofati na matarajio yake. Sasa machungu yake amejikuta akisema "hii serikali ya ccm hovyo kweli yaani sijapata wa kike halafu mawazili wapo wapo tu"

    Dah.. hii yote ccm ndio maana..
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mhhhh! Kama siyo Malima kampa kitu inauma basi atakuwa Simbachawene!
     
  3. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ingukuwa siyo ccm usingeongea hivi. ccm imeambukiza wengi ukilaza
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    sasa si kaambukizwa mimba ya kiume mwenzio kaanza kulaumu?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du kweli wamewachoka
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    atakua na undugu na mwigulu nchemba
     
Loading...