Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama tatizo ni masaa 48 waliyotoa, nashauri walimu wayatoe Jumatatu wagome Jumatano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maege, Aug 4, 2012.

  1. maege

    maege JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa uzoefu wangu nchii hii bila migomo hakuna haki, madai kalibu yote ya walimu mshahara 100% posho ya mazingira magumu 30% na posho maalumu ya kufundisha 50% HAYAJATIMIZWA. Ushauri wangu kwa CWT kama hawakuwa wanatuzuga watekeleze hayo matakwa ya mahakama waite upya mgomo. Natoa hoja!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tatizo walimu wakianza kufuata utaratibu wa mgomo ili uwe halali serikali itakimbilia mahakamani na kuwabana tena kwamba mgomo wao batili coz kesi ipo mahakaman.
     
  3. maege

    maege JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa atakuwa halali koz ile tume ya usuruhishi tayari imeundwa kwa mujibu wa kawambwa na hata kama wakienda mahakamani kama wamefuata stage zote likiwepo hilo la 48hrs notes tunategemea utakuwa halali.
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Walimu cha kwanza wanachotakiwa kufanya ni kuwawajibisha viongozi wa CWT kwa uzembe wa kutokuandaa mgomo kwa umakini. Mgomo huo umewagharimu CWT zaidi ya sh. milioni 200 kuuandaa. Unapoandaa kitu cha gharama kubwa namna hiyo ni lazima uwe makini. Kutozingatia kifungu kidogo kama masaa hayahesabiwi weekend ni uzembe. Uwajibikaji uanzie CWT. Kwa aina hiyo ya viongozi wasitegemee kupata utatuzi wa matatizo yao, kwa sababu inaonyesha hayo matatizo ndio yanawapa viongozi sababu za kuchomoa pesa za CWT.
     
  5. maege

    maege JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CWT walijua na hilo lilikua changa la macho wanasema serikali haiwathani walimu ila wao naona wanawadharau walimu coz hili ni zaidi ya changa la macho, siwalaumu walimu ila kwa viongozi wao huu ni Muda wa kuonyesha jamii kuwa ile ilikuwa ni mistake wairekebishe warudi barabarani, kututoa mawazo kuwa bado wao na serikali ni mabest hawawezi wagomea!
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Selikali ya kihuni, mara kadhaa tumeishuhudia ikienda mahakamani usiku ili kuweka pingamizi la migomo. Je, mahakama gani inayofanya kazi usiku hata ishindwe kufanya kazi wekeend?
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtu mzima hatishiwi nyau by Efraimu Kibonde
     
  8. maege

    maege JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usituletee watangazaji wa radio ya wafuuu humu.
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    hakuna mgomo au maandamano duniani kote yaliyowahi kuruhusiwa kisheria watu wakiamua kuingia front wanaingia front tuu huu mlolongo wa mahakama ni kujidanganya na kupoteza muda! jaji mkuu na majaji wote wanateuliwa na rais mahakimu wanaajiriwa na kulipwa na serikali unategemea waende kinyume na maboss wao? Wafanyakazi tuungane tupige mgomo mmoja mzito sana bila cha mahakama tuone kama watatufukuza wote na kuleta wengine!hii kufuata utaratibu wa mahakama ni upuuzi na kiini macho!1
     
Loading...