Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama TANESCO wamehakiki LUKU basi.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Columbus, Sep 12, 2012.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ikiwa shirika la umeme Tanesco wameamua kuhakiki mita zao za LUKU ili kujua kama mapato sahihi ya umeme kwa wateja basi imefika wakati muafaka kwa sisi wateja kuhakiki vyombo vyetu vinavyotumia umeme majumbani na kuwasilisha Tanesco. Zoezi hili litasaidia kuandaa madai ya fidia kutokana na uharibifu wa vifaa unaoendelea majumbani kutokana na kukatwa katwa kwa umeme unaoendelea mitaani hivi sasa na kusababisha hasara kubwa ikiwemo kuharibika kwa vyakula kwenye mafriji na vifaa vyenyewe kuharibika. Nawasilisha!
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sana, tena zamani kulikuwa kuna form unajaza vyombo vyako ulivyonavyo, sijui bado wanatoa hizo form, ngoja nitembelee tovuti yao kama ntazikuta.

    Ahsante kwa wazo zuri.
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,752
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa hawafai, wao watuibie wao watuwekee LUKU na wao watufundishe namna ya kuchakachua wakishagombana wanatoa SIRI
    Nipeni muda mtaniPM (nimtafute mtaalam) niwapeni maujanja km ilivyo kwa modem za HUAWEI,
    nasikia kuna no. za kuingiza ili kucheck salio km ulichakachua
    zipo no. za ku-pause au kstop Du ngoja nistop na mm
    hiwezekani Mvua zetu, Gasi yetu wenye Symbion hata hawafiki wa3 wanakula hela yetu kiulaini
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa Tanzania hakuna kuwajibika!! umeme ukikatika sawa, umeme ukharibu vifaa sawa, maji hakuna sawa, huduma za afya na nyinginezo mbovu sawa. Kwa mazoea haya ndiyo maana SSM wanatukanyaga mdomoni!!! Itafika mahali watatuwekea .... na .... mdomoni!!!
     
  5. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Usidanganye watu please téna kwanini hutaki kulipia?

    Ukipause tutakukamata kwenye zero purchase report!
     
  6. A2 P

    A2 P Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukwaju. Hiyo imetulia sanaa nakuaminia kamanda

     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmmh PDP inakusubiri wewe!
     
  8. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Utajuaje kama ame-pause anaiba au ni kwamba amesafiri kwahio kazima vyombo vyake vya umeme au mida hio huwa hayupo nyumbani hence hatumii chombo chochote kwa masaa hayo (kumbe ndio muda anachapa kazi kwa kuchomelea welding na kupigia pasi mtaa mzima)
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,752
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    sawa Mhandisi
    acha nikae na elimu yangu,
    tutakutana kwenye mada ingine kwanini Tanesco mnatoza Bill kubwa kuliko nchi zote na hata zenye maziwa na mito mingi ulimwenguni, kwanini hizi hela wanakula wachache,
    sasa hivi nanunua LUKU kwa Simu na nitawapa wenzangu hizo namba za kugundua balance au bado kosa?
     
Loading...