Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama star halafu na .........

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jun 7, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    MTIZAME STAR HUYU HALAFU FIKIRIA SHUGHULI ZAKE NA BADO WAMO:A S thumbs_up:WAMJUA?
     

    Attached Files:

  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mdhuri lakini ni kwa sababu mastaa wa nje kama hawa kina serena na ndugu yake hawalewi sifa za kijinga kama wabongo.
     
  3. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ana mahips figure namaba 8



     
  4. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli huwa ananivutia sana huyu mdada, ana all things zinazoweza kuni.....!!!! beautiful lady :mwaaah:
     
Loading...